Muhawara
Abin ƙwatanci | Tp-pf-c21 | Tp-pf-c22 |
Tsarin sarrafawa | Allon canzawar PLC | Allon canzawar PLC |
Sa ido | 25l | 50L |
Shiryawa nauyi | 1 - 500g | 10 - 5000g |
Nauyi Daging | Da Auger | Da Auger |
Shirya daidaito | ≤ 100g, ≤ ± 2%; 100 - 500g, ≤ ± 1% | ≤ 100g, ≤ ± 2%; 100 - 500g, ≤ ± 1%; ≥500g, ≤ ± 0.5% |
Cika sauri | 40 - sau 120 a kowace min | 40 - sau 120 a kowace min |
Tushen wutan lantarki | 3p AC208-415v, 50 / 60hz | 3p AC208-415v 50/20hz |
Duka Ƙarfi | 1.2 KW | 1.6 kw |
Duka Nauyi | 300kg | 500kg |
Shirya girma | 1180 * 890 * 1400mm | 1600 × 970 × 2300mm |
Jerin kayan haɗi
Abin ƙwatanci | Tp-pf-B12 |
Tsarin sarrafawa | Allon canzawar PLC |
Sa ido | Saurin haɗin Hopper 100l |
Shiryawa nauyi | 10kg - 50kg |
Daging dabara | Tare da yin la'akari akan layi; Azumi da saurin cika |
Shirya daidaito | 10 - 20kg, ≤ ± 1%, 20kg, ≤ ± 0.1% |
Cika sauri | 3- 20 sau a kowace min |
Tushen wutan lantarki | 3p AC208-415v 50/20hz |
Duka Ƙarfi | 3.2 KW |
Jimlar nauyi | 500kg |
Gaba Girma | 1130 × 950 × 2800mm |
Lissafin Kanfigadden

No. | Suna | Shafi. | Iri |
1 | Kariyar tabawa | Jamus | Siemens |
2 | Plc | Jamus | Siemens |
3 | Sayad da servo Mota | Taiwan | Delta |
4 | Sayad da servo Direba | Taiwan | Delta |
5 | Roƙon Cell | Switzerland | Metler Toledo |
6 | Canjin gaggawa | Fance | Schneneer |
7 | Tace | Fance | Schneneer |
8 | Hulɗa | Fance | Schneneer |
9 | Injin kuma ruwa | Japan | Ocelron |
10 | STOWICITY Canjin | Koriya | Muhammad |
11 | Matakin firikwensin | Koriya | Muhammad |
Daki-daki


1. Rubuta canji
Na iya canza nau'in atomatik kuma
Semi-atomatik nau'in sauƙaƙa a cikin injin iri ɗaya.
Nau'in atomatik: ba tare da masu tattara kwalban ba, mai sauƙin daidaitawa
Nau'in atomatik Nau'in: Tare da sikeli
2. Hopper
Matakin rarrabuwa
Nau'in canji mai sauƙi, mai sauƙin buɗe hoppper da tsabta.


3. Hanya don gyara irin kifi
Nau'in dunƙule
Ba zai yi jari ba, da sauki tsaftacewa.
4. Gudanarwa
Cikakken waldi
Sauki don tsaftacewa, har ma da hopper gefe.


5. Jirgin sama
Bakin karfe nau'in bakin karfe
Abu ne mai sauki don tsabtatawa da kyau.
6.
Yana ba da alama ga mai ɗaukar kaya lokacin lever na ƙasa yana da ƙasa, yana ciyar ta atomatik.


7.
Ya dace don cikawa
kwalabe / jaka tare da tsayi daban-daban.
8. Na'urar Acentric
Ya dace don cika samfurori tare da mai kyau mai kyau, kamar, gishiri, farin sukari da sauransu.




9. Auger dunƙule da bututu
Don tabbatar da cika daidaito, dunƙule ɗaya ya dace da kewayon nauyi ɗaya, alal misali, Dia. 38mm dunƙule ya dace da cika 100g-250g.
10. Girman kunshin ya karami

Layin atomatik atomatik
Ribbon Mixer + Ciyarwar Ciyar + A Maɗaukaki
Ribbon Mixer + Scri Exter + Ma'aji Hoper Arper + Apper Filler + Macler Sller


Automat


Takardar shaida

