SHANGHAI TOPS GROUP CO., LTD

Kwarewar Masana'antar Shekaru 21

Maganin Foda

A matsayin jagorar mai kera foda, TOPSGROUP yana da ƙwarewar masana'antu sama da shekaru 20 tun 1998. Ana amfani da mahaɗin foda a masana'antu da yawa kamar abinci, sinadarai, magani, aikin gona da masana'antar dabbobi ma. Mai haɗa foda zai iya yin aiki da kansa ko haɗi tare da sauran injin don haɗa layin samarwa mai ɗorewa.

TOPSGROUP yana ƙera iri daban -daban na masu haɗa foda. Komai kuna son ƙaramin ƙarfin aiki ko ƙirar girma mafi girma, haɗa foda kawai ko haɗa foda tare da wasu ƙananan hatsi tare, ko fesa ruwa cikin foda, koyaushe kuna iya samun mafita anan. Ingantaccen fasahar da keɓaɓɓen lamunin fasaha ya sa mai haɗa TOPSGROUP ya shahara a kasuwa.
 • Paddle Mixer

  Maƙallan Paddle

  Maƙallan madaidaicin madaidaicin madaidaiciyar madaidaiciya ya dace da amfani da foda da foda, granule da granule ko ƙara ɗan ruwa don haɗawa, ana amfani da shi sosai a cikin kwayoyi, wake, kuɗi ko wasu nau'ikan kayan granule, a cikin injin suna da kusurwar ruwa daban. jefar da kayan don haka hayewa.

 • Double shaft paddle mixer

  Maƙallan shaft ɗin filafili biyu

  Ana ba da maƙallan ƙwallon ƙafa biyu tare da shafuka biyu tare da ruwan wukake masu jujjuyawa, waɗanda ke samar da samfura masu ƙarfi biyu zuwa sama, suna haifar da yankin rashin nauyi tare da sakamako mai ƙarfi.

 • Double Ribbon Mixer

  Haɗin Ribbon Biyu

  Wannan mahaɗin foda ne a kwance, an tsara shi don haɗa kowane nau'in busasshen foda. Ya ƙunshi tanki mai haɗaɗɗen U-mai siffa ɗaya da ƙungiyoyi biyu na cakuda kintinkiri: kintinkiri na waje yana kawar da foda daga ƙarshen zuwa tsakiyar kuma kirtani na ciki yana motsa foda daga tsakiya zuwa ƙarshen. Wannan mataki na yanzu yana haifar da cakuda iri ɗaya. Ana iya yin murfin tankin a buɗe don tsaftacewa da canza sassa cikin sauƙi.