Abubuwan da aka bayar na SHANGHAI TOPS GROUP CO., LTD

Shekaru 21 Kwarewar Masana'antu

Mini-type Horizontal Mixer

Takaitaccen Bayani:

Mini-type kwance mahautsini ana amfani da ko'ina a cikin sinadaran, Pharmaceuticals, abinci, da gini line. Ana iya amfani da shi don haɗa foda da foda, foda da ruwa, da kuma foda tare da granule. Ƙarƙashin amfani da motar da ake tuƙi, ribbon/paddle agitator's agitator's agitator's yana haɗa kayan yadda ya kamata kuma don samun ingantacciyar haɗaɗɗiyar haɗaɗɗiyar haɗaɗɗiya da yawa a cikin ɗan gajeren lokaci.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

BAYANI

Samfura TDPM40S TDPM 70S
Ingantacciyar Ƙarar 40L 70L
Cikakken Girma 50L 95l
Jimlar Ƙarfi 1.1 kw 2.2W
Jimlar Tsawon 1074 mm 1295 mm
Jimlar Nisa mm 698 mm 761
Jimlar Tsayi 1141 mm 1186.5 mm
Max Gudun Mota (rpm) 48rpm 48rpm
Tushen wutan lantarki 3P AC208-480V 50/60HZ 3P AC208-480V 50/60HZ

JERIN KAYAN HAKA

4
A'a. Suna Alamar
1 Bakin Karfe China
2 Mai Satar Zama Schneider
3 Canza Gaggawa CHINT
4 Sauya GELEI
5 Mai tuntuɓar juna Schneider
6 Taimaka Mai Tuntuɓa Schneider
7 Relay mai zafi CHINT
8 Relay CHINT
9 Motoci & Mai Ragewa Zik
10 VFD Qma
11 Mai ɗauka SKF

 

GABATARWA

A: M Zaɓuɓɓukan Kayayyaki:

Materials na iya zama carbon karfe, SS304, SS316L; baya ga wani abu daban, ana iya amfani da shi wajen haɗa tsari. Maganin saman don bakin karfe ya haɗa da shafa Teflon, zanen waya, gogewa, gogewar madubi, kuma ana iya amfani dashi a sassa daban-daban na mahaɗin.

B: Canjin motsi mai sassauƙa:

Kayan samfur daban-daban suna da buƙatu daban-daban. Zai iya canzawa cikin yardar kaina tsakanin kintinkiri da mai motsawa tare da shaft bisa ga buƙatu daban-daban. filafili ya fi dacewa da hadawar granule. Na'ura ɗaya ya dace da yanayin haɗawa biyu.

6
5

APPLICATION

A: M Zaɓuɓɓukan Kayayyaki:

Materials na iya zama carbon karfe, SS304, SS316L; baya ga wani abu daban, ana iya amfani da shi wajen haɗa tsari. Maganin saman don bakin karfe ya haɗa da shafa Teflon, zanen waya, gogewa, gogewar madubi, kuma ana iya amfani dashi a sassa daban-daban na mahaɗin.

B: Canjin motsi mai sassauƙa:

Kayan samfur daban-daban suna da buƙatu daban-daban. Zai iya canzawa cikin yardar kaina tsakanin kintinkiri da mai motsawa tare da shaft bisa ga buƙatu daban-daban. filafili ya fi dacewa da hadawar granule. Na'ura ɗaya ya dace da yanayin haɗawa biyu.

7
13
9
15
10
16
8
17
11
14
12
18

HOTUNAN BAYANI

 

 

Sarrafa jirgin sama

panel; Tsarin ɗan adam, aiki mai dacewa.

 19  

Safety grid yana kiyaye

ma'aikaci nesa da juyawa. Interlock yana kiyayewa

ma'aikata lafiya lokacin da ribbon ya juya.

 20
 

 

 

Bude kofar gefe,

Mai dacewa don tsaftacewa da canza mai motsawa.

 

 21

 

 

Kusurwoyin zagaye suna kare

mai aiki, zoben silicone

sealing kaucewa foda kura ta fito.

 

 22

 

 

 

 

Bawul ɗin zamewar hannu; Sauƙi don sarrafa fitarwa.

 

 24

 

 

Cikakken fasahar walda da goge goge; Babu saura

foda da sauƙin tsaftacewa bayan haɗuwa.

 

 23

 

 

 

Fuma casters kawo muku

da yawa saukaka a lokacin samar lokacin da canza mahautsini matsayi.

 

 26

 

 

Tsarin wutar lantarki da motar gaba ɗaya an rufe su don hana ƙura

da ruwa.

 

 25

 

 

 

Tare da VFD don saurin gudu

daidaitacce; Don saduwa

buƙatun samfur daban-daban.

 

 27

 

 

 

Ribbon da filafili na iya canzawa cikin yardar kaina bisa ga samfur daban-daban

halaye.

 

 28

 

ZANIN GIRMA

39
38
31

40L Mixer takamaiman

1. iya aiki 40L

2. jimlar girma 50L

3. iko: 1.1KW

4. juyawa gudun 0-48r/min 5. ribbon da filafili ne

oponal

32
42
36
37
41
29
39

70L Mixer takamaiman

1. iya aiki 70L
2. jimlar girma 95L
3. iko: 2.2KW
4. juyawa gudun 0-48r/min 5. ribbon da filafili ne
oponal

42
41

GAME DA MU

KUNGIYARMU

22

 

Nunawa DA Abokin ciniki

23
24
26
25
27

TAKARDAR ODAR 6AD0 ZAMA AIKATA

1
2

  • Na baya:
  • Na gaba: