Shanghai Tops Rukunin CO., Ltd

Kwarewar masana'antu shekaru 21

Amfanin amfani da mai canzawa mai ban tsoro

15

16

Murren-shaftle mai canzawa yana da tsoka guda tare da paddles.

Paddles a cikin kusurwa iri iri daban-daban suna jefa kayan daga ƙasa zuwa saman tanki mai hadawa.

Girma iri daban-daban da kuma yawan kayan suna da tasiri daban-daban kan ƙirƙirar tasirin hadawa.

Roting paddles a gefe guda hutu da kuma cakuda babban abu na kayan, tilasta kowane yanki don gudana da sauri da fushi ta hanyar tanki mai hadawa. (taro).

An tsara alamar shaftle guda ɗaya don amfani da:

- Haɗawa / motsa bushe, abubuwa masu ƙarfi ko kayan masarufi

-Combining ruwa ruwa a cikin babban m abu ko ƙara ruwa ko manna.

-Combining micro kayan haɗin cikin bushe, kayan m

Amfanin amfani da mai canzawa mai ban tsoro

-Ka ɗauki ɗan lokaci kaɗan. Babu matsala kwata-kwata.

-Ideal don hada foda da foda, granule da granule, ko ƙara karamin adadin ruwa zuwa cakuda.

- Yana ɗaukar kusan minti 1 zuwa 3 don haɗuwa da kyau.

-Bo ramin digo yana da nau'in budewa, tare da minti 2 zuwa 5 tsakanin shaft da bango.

- Babban tsari tare da hanji cike da hopper ya sami daidaituwa na har zuwa kashi 99 cikin dari.

Aikace-aikacen:

17

Ana amfani da shakin shakin guda ɗaya ta masana'antu da aikace-aikace daban-daban na:

Mix masana'antar abinci, mix da abinci, ƙari, daskararre shinkafa, shinkafa mai ƙarfi, da hatsi da yawa.

Haɗin masana'antar sunadarai na masana'antu, gilashin foda, foda na ƙarfe na ƙarfe, hadawa na micronutrient, sabulu foda da yawa.

Masana'antar abinci ta dabbobi - 'Yarnan Premix, abinci mai feed, Ciyar da kaji, hatsi / seed kuma da yawa.

Gaggawa kayan masana'antu da ƙari, allon / bulo na prefabricated ciminti, m da yawa masu launin launuka da yawa.

Plastics- PP Wood Dustus turf, PVC, Bitumen da yawa.


Lokaci: Jul-19-2022