Shanghai Tops Rukunin CO., Ltd

Kwarewar masana'antu shekaru 21

Shagon shaft na biyu na aminci

Mabiya mai sau biyu sau biyu tana da shafuka biyu masu juye-juye da ke haifar da kwararar kayan aiki biyu tare da matsanancin hadawa. Ana amfani dashi a cikin haɗuwa da foda da foda, granadular, ƙwaya da foda, musamman waɗanda ke da morphology da dole ne a kiyaye.

Babban fasali:

1. Babban aiki: Juya baya da sakin kayan daga kusurwoyi daban-daban. Lokacin hadawa shine kimanin minti 1-3.

2. Babban Haɗin kai: Hopper ya cika da karamin tsari da kuma rotin shun, sakamakon a cikin kashi 99 cikin 100 haduwa daidaito.

3. Low saura: rami mai buɗewa tare da 2-5 mm tsakanin kawai 2-5 mm tare da kadaitaka da bango.

4. Yawan yaki: ƙira mai kariya mai kariya yana hana lalacewa daga tsallake tsinkaye da fitarwa rami.

5. Cikakken tsari mai tsabta

6. Dukkanin injin, ban da wurin zama na haifa, an sanya shi gaba ɗaya na bakin karfe, yana ba shi bayyanar mai ban sha'awa.

Abubuwan Musamman:

Filafili

Blades 2 

Wannan takalmin an yi shi ne da bakin karfe, kuma kowane kusurwa zai iya ɗaukar kayan daga manyan hanyoyi daban-daban, wanda ya haifar da sakamako mai haɓaka mai mahimmanci.

Cikakken walwalwar da goge

Blades 3 

Paverle, firam, tanki, da sauran kayan aikin injin duk ana welded. A ciki tanki shine madubi na madubi, bashi da sassan mutuwa, kuma yana da sauki ka tsaftace.

Zagaye na kusurwa

Blades 4 

Tsarin kusurwa zagaye yana kara zuwa ga amincin murfi idan an bude shi. Zoben silicone yana yin gyara da tsaftacewa sosai.

Shafte seading

Blades 5
Blades 6

Ramin fitarwa

 Blades 7

Akwai zaɓuɓɓukan rami guda biyu: Fitar da ruwa da fitarwa na manual. Koyaya, abin twin-shaftadden mai jujjuyawa ya fi dacewa don amfani da ɗigowa kuma yana da ingantaccen tsarin sarrafa ƙananan pnumatic, juriya na faransa, da kuma rayuwa mai tsawo.

Akwatin Lantarki

 Blades 8

Ana amfani da haɗin Schneider & OMron a cikin wannan akwatin lantarki.

Fasalolin aminci

Aminci Grid

 Blades 9

Ofaya daga cikin fasalulluka na ƙirar ƙura mai sau biyu shine Grid Grid. An yi shi ne da bakin karfe kuma yana ba da damar yin aiki da shi a amince da mai canjin paddle. Hakanan yana riƙe kayan ƙasashen waje daga shigar da tanki. 

Canjin aminci

 Blades 10

Lokacin da aka buɗe murfin murfin / murfi murfi, injin ya zama cikakkiyar dakatarwa. Dalilin juyawa mai aminci shine kare ma'aikacin daga cutarwa.


Lokaci: Jul-25-2022