SHANGHAI TOPS GROUP CO., LTD

Kwarewar Masana'antar Shekaru 21

TDPM Series Ribbon Blending Machine

SHANGHAI TOPS GROUP CO., LTD suna da nau'ikan injin cakuda foda daban -daban don biyan buƙatun iya aiki daban -daban, kayan aikin busasshen foda shine mafi mashahuri kayan haɗawa tare da ƙarancin kulawa. Ana iya amfani da su don haɗa kusan kowane foda & samfuran Granule kamar magunguna, kayan abinci, da samfuran abinci iri iri, taki, stucco, yumɓu, ƙasa tukwane, fenti, robobi, sunadarai, da sauransu. Injiniyoyi masu ƙoshin ƙoshin da aka ƙera suna da sauri don haɗawa da sauƙin ɗauka da saukewa.

TDPM Series Ribbon Blending Machine

Kyakkyawan haɗawa mai ɗorewa

Ya ƙunshi kintinkiri na ciki da na waje wanda ke ba da kwararar jagora yayin kiyaye samfurin a cikin motsi a cikin jirgin. A ciki ribbons suna motsa kayan zuwa ƙarshen injin haɗaɗɗen kintinkiri yayin da ribbons na waje suna jujjuya kayan zuwa wurin fitar da injin injin hada foda. Wanne zai iya cimma kyakkyawar haɗaɗɗen sutturar CV < 0.5%

(Manufar hadawa ita ce samun cakuda iri ɗaya na kayan abinci kuma an bayyana shi ta Coefficient of Variation (CV) wanda aka bayyana a cikin kashi: % CV = Daidaitaccen Maɓallin / Ma'anar X 100.)

Lokacin aiki na dogon lokaci

Injiniyoyi masu haɗe-haɗe da kyau, babu ƙarin sashi da tsawon lokacin aiki. Duk masu haɗe -haɗe an tsara su don saduwa da bukatun abokin ciniki. Ana yin lissafin agitator da drive don tabbatar da aiki kyauta na shekaru da yawa. 

Amintaccen amfani

Injin hadawa na kintinkiri an sanye shi da na'urorin aminci daban -daban don kare lafiyar masu aiki.
Akwai canjin aminci kusa da murfin, lokacin da aka buɗe murfin, injin zai daina aiki ta atomatik.
A lokaci guda, ɓangaren sama na jikin tankin yana sanye da grid mai aminci, wanda zai iya kare amincin mai aiki har zuwa mafi girma.

TDPM Series Ribbon Blending Machine1

Matsayin aminci

Duk kayan aikin ana haɗa su ta cikakken waldi. Babu sauran foda da sauƙi-tsaftacewa bayan haɗawa. Zagaye na kusurwa da zobe na silicone suna sa murfin haɗaɗɗen foda yana da sauƙin tsaftacewa.
Kuna iya kurkura silinda na cikin mahaɗin tare da ruwa, ko kuma kuna iya amfani da injin tsabtace wuri don tsabtace ciki.
Babu sukurori. Cikakken madubi an goge a cikin tanki mai haɗawa, da kuma kintinkiri da shaft, wanda yake da sauƙin tsaftacewa azaman cikakken walda. Ribbons biyu da babban shaft gaba ɗaya ɗaya ne, babu dunƙule, babu buƙatar damuwa cewa dunƙule na iya faɗuwa cikin kayan kuma su gurɓata kayan.

Kyakkyawan sakamako na hatimi

Fasahar murfin shaft na mahaɗaɗɗen foda koyaushe matsala ce ta fasaha a cikin masana'antar mahaɗin, saboda babban shaft ɗin yana ratsa babban jiki a ɓangarorin mahaɗin kuma injin yana motsa shi. Wannan yana buƙatar rata mai dacewa tsakanin shaft da ganga mai haɗawa. Ayyukan hatimin shaft shine don ba da damar babban shaft ɗin ya yi aiki da kyau a cikin ganga mai haɗawa ba tare da cikas ba, kuma a lokaci guda, kayan da ke cikin mahaɗin ba za su shiga cikin tsarin sealing na waje ta rata ba.
Hannun mahaɗin mahaɗinmu yana ɗaukar ƙirar labyrinth (ƙirar hatimin ta sami lambar lamuni ta ƙasa, lambar patent :) kuma ta karɓi kayan hatimin alamar Bergman ta Jamus, wanda ya fi jurewa kuma ya fi tsayi.
Ba a buƙatar maye gurbin kayan rufewa a cikin shekaru uku.

TDPM Series Ribbon Blending Machine2

Inlets daban -daban

Za'a iya keɓance ƙirar murfin saman murfin murfin murfin ƙamshi mai ƙamshi gwargwadon buƙatun abokin ciniki. Zane na iya saduwa da yanayin aiki daban -daban, tsaftace ƙofofi, tashoshin ciyarwa, tashar jiragen ruwa mai ƙarewa da tashoshin cire ƙura za a iya saita su gwargwadon aikin buɗewa. A saman mahaɗaɗɗen foda, ƙarƙashin murfi, akwai ramin aminci, yana iya guje wa wasu ƙazantattun ƙazanta da ke cikin tanki mai haɗawa kuma yana iya kare mai aiki lafiya. Idan kuna buƙatar ɗaukar nauyin mahaɗin mai haɗawa da hannu, za mu iya keɓance buɗe murfin gabaɗaya don shigar da hannu mai dacewa. Za mu iya cika duk buƙatun ku na musamman.

Yanayin fitarwa dabam dabam don zaɓar

Za'a iya fitar da bawul ɗin haɗaɗɗen kintinkiri da hannu ko huhu. Zaɓuɓɓukan zaɓi: bawul ɗin silinda, bawul ɗin malam buɗe ido Manual slide valve da dai sauransu.
Lokacin zaɓar zazzagewar huhu, ana buƙatar kwampreso na iska don samar da tushen iska ga injin. Ana sauke kayan aikin da hannu baya buƙatar injin komfuta.

TDPM Series Ribbon Blending Machine3

Samfura daban -daban don zaɓar

SHANGHAI TOPS GROUP CO., LTD suna da nau'ikan nau'ikan masu haɗawa don biyan buƙatun iya aiki daban -daban.
Ƙananan samfurinmu shine 100L, kuma mafi girman samfurin ana iya keɓance shi zuwa 12000L.
Dauki mahaɗin 100L a matsayin misali. Shin zai iya ɗaukar nauyin 50kg na gari? Lokacin haɗe ribbon foda shine minti 2-3 kowane lokaci.
Don haka idan kuka sayi mahaɗin 100L, ƙarfin sa shine: sanya kayan cikin mahaɗin kimanin 5-10mins/, lokacin haɗawa shine mintuna 2-3, lokacin fitarwa shine mintuna 2-3. Don haka jimlar lokacin hadawa na 50kg shine mintuna 9-16.

Bayani na samfura daban -daban

Model

Saukewa: TDPM100

Saukewa: TDPM200

Saukewa: TDPM300

Saukewa: TDPM500

Saukewa: TDPM1000

Saukewa: TDPM1500

Saukewa: TDPM2000

Saukewa: TDPM3000

Saukewa: TDPM 5000

Saukewa: TDPM10000

Ƙarfin (L)

100

200

300

500

1000

1500

2000

3000

5000

10000

Ƙara (L)

140

280

420

710

1420

1800

2600

3800

7100

14000

Ƙimar caji

40%-70%

Length (mm)

1050

1370

1550

1773

2394

2715

3080

3744

4000

5515

Nisa (mm)

700

834

970

1100

1320

1397

1625

1330

1500

1768

Tsawo (mm)

1440

1647

1655

1855

2187

2313

2453

2718

1750

2400

Nauyi (kg)

180

250

350

500

700

1000

1300

1600

2100

2700

Jimlar Ƙarfi (KW)

3

4

5.5

7.5

11

15

18.5

22

45

75

TDPM Series Ribbon Blending Machine4

Mai sauƙin aiki

Kwamitin kula da Ingilishi ya dace da aikin ku. Akwai sauyawa na "Babban iko" "Tashar gaggawa" "Ƙarfafa ON" "KASHE WUTA" "Fitar" "Mai ƙidayar lokaci" A kan kwamiti mai sarrafawa.
Wanne ne mai sauqi da inganci don aiki.

Jerin na'urorin haɗi

A'a.

Suna

Ƙasa

Alama

1

Bakin karfe

China

China

2

Mai fasa da'irar

Faransa

Schneider

3

Sauya gaggawa

Faransa

Schneider

4

Sauya

Faransa

Schneider

5

Sadarwa

Faransa

Schneider

6

Taimako contactor

Faransa

Schneider

7

Relay mai zafi

Japan

Omron

8

Relay

Japan

Omron

9

Mai ƙidayar lokaci

Japan

Omron

M gini

Karshen faranti & Jiki a cikin bakin karfe, daidaitaccen abu shine bakin karfe 304, bakin karfe 316 yana samuwa.
Bakin Karfe Hadawa shaft.
Ƙananan Sinadaran / Hatch Inspe tare da yatsan yatsa.
Ana iya ɗora shi akan bene mezzanine ko akan tsarin wayar hannu.
Counter angled ciki & waje kintinkiri ruwan wukake don haɗawa da sauri da ingantaccen aiki.
Mai ƙidayar lokaci don maimaitawa, daidaitattun cakuda.
Wayoyin hannu masu kullewa.
Tsarin ƙoshin lafiya.
Hinged aminci grates.
Direct Motors.

ZABI

A: Saurin daidaitawa ta VFD
Ana iya keɓance injin haɗaɗɗen ƙamshi mai ƙamshi cikin saurin daidaitawa ta hanyar shigar da mitar canzawa, wanda zai iya zama alamar Delta, alamar Schneider da sauran tambarin da aka nema. Akwai maɓallin juyawa a kan kwamiti mai sarrafawa don daidaita saurin sauƙi.

Kuma za mu iya keɓance ƙarfin wutar lantarki na gida don injin haɗakar da kintinkiri, keɓance motar ko amfani da VFD don canza wutar lantarki don biyan buƙatun ƙarfin ku.

B: Tsarin lodin
Domin yin aiki da injin haɗaɗɗɗen kifin masana'antu ya fi dacewa. Yawanci ƙaramin mahaɗin ƙirar ƙirar, kamar 100L, 200L, 300L 500L, don ba da matakan hawa don ɗauka, babban abin haɗawa na samfuri, kamar 1000L, 1500L, 2000L 3000L da sauran manyan keɓaɓɓun mahaɗin ƙara, don ba da dandamali na aiki tare da matakai, suna iri iri na hannu loading hanyoyin. Dangane da hanyoyin lodawa ta atomatik, akwai hanyoyi iri uku, yi amfani da mai siyar da dunƙule don loda kayan foda, ɗigon guga don ɗanyen granules duk suna nan, ko mai ba da injin don loda foda da samfuran granules ta atomatik.

C: Layin samarwa
Injin haɗaɗɗen kintinkiri sau biyu na iya yin aiki tare da mai ɗauke da dunƙule, hopper na ajiya, mai cika mai auger ko injin shiryawa a tsaye ko injin da aka ba da, injin capping da injin lakabin don samar da layin samarwa don haɗa foda ko samfuran granules a cikin jaka/kwalba. Gabaɗaya layin zai haɗa ta bututun siliki mai sassauƙa kuma ba za a sami ƙura ta fito ba, kiyaye yanayin aiki mara ƙura.

TDPM Series Ribbon Blending Machine5
TDPM Series Ribbon Blending Machine6
TDPM Series Ribbon Blending Machine7
TDPM Series Ribbon Blending Machine9
TDPM Series Ribbon Blending Machine8
TDPM Series Ribbon Blending Machine10

D. Zaɓin ƙarin aiki
Na'urar sauƙaƙe ribbon sau biyu a wasu lokuta ana buƙatar samun ƙarin kayan aiki saboda buƙatun abokin ciniki, kamar tsarin jaket don aikin dumama da sanyaya aiki, tsarin yin la'akari don sanin nauyin nauyi, tsarin cire ƙura don guje wa ƙura ya shiga yanayin aiki, tsarin fesawa don ƙara kayan ruwa da sauransu.

TDPM Series Ribbon Blending Machine11

Tambayoyi

1. Shin kun kasance masana'antun injin ƙamshi na masana'anta?
An kafa kamfanin Shanghai Tops Group Co., Ltd. a cikin 2011, yana ɗaya daga cikin manyan masana'antun kera keɓaɓɓun foda a China, injin shiryawa da haɗaɗɗiyar blender duka manyan samarwa ne. Mun sayar da injinan mu ga ƙasashe sama da 80 a duk faɗin duniya a cikin shekaru goma da suka gabata kuma mun sami kyakkyawar amsa daga masu amfani da ƙarshen, dillalai.

2. Yaya tsawon lokacin da injin haɗaɗɗen foda zai jagoranci lokaci?
Don daidaitaccen ƙirar ƙirar ƙirar ƙirar ƙirar, lokacin jagorar shine kwanaki 10-15 bayan karɓar biyan kuɗin ku. Dangane da mahaɗin da aka keɓe, lokacin jagoran shine kusan kwanaki 20 bayan karɓar kuɗin ku. Irin su keɓance mota, keɓance ƙarin aiki, da dai sauransu Idan odar ku na gaggawa, za mu iya isar da shi a cikin mako guda akan ƙarin aiki.

3. Me game da sabis na kamfanin ku?
We Tops Group yana mai da hankali kan sabis don samar da mafi kyawun mafita ga abokan ciniki gami da sabis kafin-tallace-tallace da sabis na tallace-tallace. Muna da injin hannun jari a cikin dakin nunawa don yin gwaji don taimakawa abokin ciniki yanke shawara ta ƙarshe. Kuma muna da wakili a Turai, zaku iya yin gwaji a rukunin wakilin mu. Idan kun ba da oda daga wakilinmu na Turai, ku ma za ku iya samun sabis bayan siyarwa a cikin yankin ku. Kullum muna kula da mahaɗin ku yana gudana kuma sabis na tallace-tallace koyaushe yana tare da ku don tabbatar da cewa komai yana gudana daidai tare da ingantaccen inganci da aiki.

Game da sabis na tallace-tallace, idan kun ba da oda daga Rukunin Tops na Shanghai, a cikin garantin shekara guda, idan mahaɗin yana da wata matsala, za mu 'yantar da sassan don sauyawa, gami da biyan kuɗi. Bayan garanti, idan kuna buƙatar kowane kayan gyara, za mu ba ku sassan tare da farashin farashi. Idan kuskuren mahaɗin ku ya faru, za mu taimaka muku magance shi da farko, don aika hoto/bidiyo don jagora, ko bidiyon kan layi tare da injiniyan mu don koyarwa.

4. Kuna da ikon ƙira da ba da shawara mafita?
Ee, babban kasuwancinmu shine yin layin samar da kayan shiryawa gaba ɗaya kuma an keɓance shi gwargwadon buƙatun daban -daban.
5.Does ɗin foda mai haɗawa da foda yana da takardar shaidar CE?
I, Duk machiens an yarda da CE, kuma suna da takardar shaidar CE.
Haka kuma, muna da wasu takaddun fasaha na ƙirar kintinkiri mai haɗa kayan ƙirar injin, kamar ƙirar shinge na shinge, kazalika mai cike da auger da sauran ƙirar bayyanar injin, ƙirar ƙura.

6.Wanne samfura ne ribbon blending mahautsini zai iya rikewa?
Ana amfani da mahaɗin haɓakar Ribbon a cikin tsarin sarrafa kayan foda a fannoni da yawa, kamar sinadarai, magani, abinci da filayen gini. Ya dace don haɗa nau'ikan foda daban -daban, foda tare da ƙaramin adadin ruwa, da foda tare da granule.
Danna nan don bincika idan samfur ɗinku na iya aiki akan mai haɗa kayan kintinkiri

7. Ta yaya injunan haɗakar kintinkiri na masana'antu ke aiki?
Farashin aiki na injin hadawa ribbon biyu shine, Ribbon na waje yana tura kayan daga bangarorin biyu zuwa tsakiya, kuma kintin na ciki yana tura kayan daga tsakiya zuwa bangarorin biyu don samun hadawa mai inganci, Rigon ƙirar mu na musamman ba zai iya cimma nasara ba. mutu mutu a cikin hadawa tanki.
Lokacin haɗawa mai tasiri shine mintuna 5-10 kawai, har ma da ƙasa a cikin mintuna 3.

TDPM Series Ribbon Blending Machine12

8. Yadda za a zaɓi injin haɗaɗɗen kintinkiri sau biyu?
■ Zaɓi tsakanin kintinkiri da maƙera
Kafin zaɓar injin haɗaɗɗen kintinkiri sau biyu, da fatan za a tabbatar ko blender ribbon ya dace.
Injin haɗaɗɗen kintinkiri sau biyu ya dace don haɗa foda ko granule daban -daban tare da ɗimbin yawa kuma wanda ba shi da sauƙi a karya. Bai dace da kayan da za su narke ko samun tsayayye a cikin zafin jiki mafi girma ba.
Idan samfur ɗinku ya haɗu da kayan da ke da yawa daban -daban, ko kuma yana da sauƙi a karya, kuma wanda zai narke ko ya zama mai ɗorawa lokacin da zafin jiki ya yi yawa, muna ba da shawarar ku zaɓi mahaɗin mahaɗa.
Saboda ka'idodin aiki sun bambanta. Injin haɗaɗɗen Ribbon yana motsa kayan a cikin sabanin kwatance don cimma ingantaccen haɗawa. Amma injin hadawa da filafili yana kawo kayan daga kasan tanki zuwa sama, ta yadda zai iya ci gaba da kammala kayan kuma ba zai sanya zafin ya hau yayin hadawa ba. Ba zai yi abu tare da girma mai yawa yana zama a kasan tanki ba.
■ Zaɓi samfurin da ya dace
Da zarar an tabbatar da amfani da maƙallan kintinkiri, yana zuwa cikin yanke shawara akan ƙirar ƙarar. Injin hadawa na Ribbon daga duk masu samar da kayayyaki yana da ingantaccen haɓakar ƙarar. Yawanci yana kusan 70%. Koyaya, wasu masu siyarwa suna suna ƙirar ƙirar su azaman jimlar haɗawa, yayin da wasu kamar mu suna kiran samfuran mashin ɗinmu na ƙamshi a matsayin ƙarar haɓakar inganci.
Amma yawancin masana'antun suna shirya fitowar su azaman nauyi ba ƙarar ba. Kuna buƙatar lissafin ƙarar da ta dace gwargwadon ƙimar samfur ɗin ku da nauyin ƙimar ku.
Misali, TP mai ƙera yana samar da gari mai nauyin 500kg kowace ƙungiya, wanda girmansa shine 0.5kg/L. Kayan fitarwa zai zama 1000L kowane tsari. Abin da TP ke buƙata shine injin haɗaɗɗen kirtani na 1000L. Kuma samfurin TDPM 1000 ya dace.
Da fatan za a kula da ƙirar sauran masu ba da kaya. Tabbatar cewa 1000L shine ƙarfin su ba jimlar girma ba.
Quality Ingantaccen injin inji
Abu na ƙarshe amma mafi mahimmanci shine zaɓar injin da ke haɗa foda tare da babban inganci. Babban mahimman fasaha don haɗa injin yana da sauƙin tsaftacewa da sakamako mai kyau. 
1. Alamar shiryawa gasket shine Burgmann na Jamus wanda ya fi dorewa kuma mai jurewa.
Yana iya tabbatar da Good shaft sealing da sallama sealing. Kamar yadda aka nuna a bidiyon rufewa, babu ɓarna yayin gwaji da ruwa.
2. Fasaha mai cike da walda a kan dukkan injin hadawa kamar yadda aka nuna a bidiyon da aka makala. Babu rata don ɓoye foda, mai sauƙin tsaftacewa. (Foda na iya ɓoyewa a cikin rata na waldi kuma ya zama mara kyau har ma ya gurɓata sabo foda ba tare da cikakken maganin walda ba.)
3. 99% hadawa daidaituwa tare da mintoci 5-10.